Thursday, 26 October 2017

Je unajua huyu?

Alikosa raha ulipougua! alikasirika ulipoonewa, alikaa na njaa ili wewe ushibe na kufurahi. Alihakikisha halali mpaka wewe ulale, na kikubwa zaid mimi na wewe tusingejuana wala kuonana bila yeye, Je unamjua huyu? Si mwingine ila ni MAMA. KUMBUKA PEPO ZETU ZIKO CHINI YA NYAYO ZA MAMA ZETU.   (MPENDE SAANA MAMA)
AKIWA HAI MLIWAZE NA KAMA AMEFARIKI USIACHE KUMUOMBEA DUA KWA ALLAH. Tuma ujumbe kwa watu ili kuwakumbusha umuhimu wa MAMA.!!!!

No comments:

Post a Comment

Oman News

Middle East News

World News

Sports News

Business News

features