Monday, 3 October 2016

Umoja ni nguvu

NITAPIGANIA UMOJA WETU MPAKA PUMZI YA MWISHO


tuone yanayotukusanya

يَا أَيُّهَا الَّذِينَ آمَنُوا اتَّقُوا اللَّهَ حَقَّ تُقَاتِهِ وَلَا تَمُوتُنَّ إِلَّا وَأَنْتُمْ مُسْلِمُون

Enyi mlio amini! Mcheni Mwenyezi Mungu kama ipasavyo kumcha; wala msife ila nanyi ni Waislamu.

وَاعْتَصِمُوا بِحَبْلِ اللَّهِ جَمِيعًا وَلَا تَفَرَّقُوا ۚ وَاذْكُرُوا نِعْمَتَ اللَّهِ عَلَيْكُمْ إِذْ كُنْتُمْ أَعْدَاءً فَأَلَّفَ بَيْنَ قُلُوبِكُمْ فَأَصْبَحْتُمْ بِنِعْمَتِهِ إِخْوَانًا وَكُنْتُمْ عَلَىٰ شَفَا حُفْرَةٍ مِنَ النَّارِ فَأَنْقَذَكُمْ مِنْهَا ۗ كَذَٰلِكَ يُبَيِّنُ اللَّهُ لَكُمْ آيَاتِهِ لَعَلَّكُمْ تَهْتَدُونَ

Na shikamaneni kwa Kamba ya Mwenyezi Mungu nyote pamoja, wala msifarikiane. Na kumbukeni neema ya Mwenyezi Mungu iliyo juu yenu: vile mlivyo kuwa nyinyi kwa nyinyi maadui naye akaziunganisha nyoyo zenu; kwa neema yake mkawa ndugu. Na mlikuwa ukingoni mwa shimo la Moto, naye akakuokoeni nalo. Namna hivi Mwenyezi Mungu anakubainishieni Ishara zake ili mpate kuongoka.

وَلَا تَكُونُوا كَالَّذِينَ تَفَرَّقُوا وَاخْتَلَفُوا مِنْ بَعْدِ مَا جَاءَهُمُ الْبَيِّنَاتُ ۚ وَأُولَٰئِكَ لَهُمْ عَذَابٌ عَظِيمٌ

*Wala msiwe kama wale walio farikiana na kukhitalifiana baada ya kuwafikia hoja zilizo wazi. Na hao ndio watakao kuwa na adhabu kubwa*.

OMBI LA WAISLAMU
WOTE ULIMWENGUNI

HAKUNA KAZI MUHIMU TUNAYO WAOMBA MASHEKHE NA MUFTI WA DUNIA NZIMA KULIKO KUTULETEA UMOJA WETU ULIOPOTEA.

Tunakuombeni :

1. WEKENI MADHEHEBU ZENU KANDO (sababu ya kukusanya )

(Tunapoutafuta umoja)

2. KUWENI WAISLAMU TU

3. TANGULIZENI SABABU ZA KUTUKUSANYA.(zipo nyingi):

a] nguzo za uislamu
b] nguzo za imani
c] kibla yetu ni moja
d] Qurani ni moja
e] mtume WETU ni mmoja
f] Dini ni moja
g] Sala 5
h] ramadhani na idi zetu

(kama mtashindwa)

4. ACHENI SABABU ZA KUTUFARIKISHA. (Nazo ni chache)

5. FANYIANENI DHANA NJEMA NYINYI KWA NYINYI.

6. LENGO LENU LIWE NI MOJA TU (UMOJA WETU)

TUMECHOKA MFARAKANO TUITIKIENI NA SISI

Waislamu je mnaniunga mkono?

كُنْتُمْ خَيْرَ أُمَّةٍ أُخْرِجَتْ لِلنَّاسِ تَأْمُرُونَ بِالْمَعْرُوفِ وَتَنْهَوْنَ عَنِ الْمُنْكَرِ وَتُؤْمِنُونَ بِاللَّهِ ۗ وَلَوْ آمَنَ أَهْلُ الْكِتَابِ لَكَانَ خَيْرًا لَهُمْ ۚ مِنْهُمُ الْمُؤْمِنُونَ وَأَكْثَرُهُمُ الْفَاسِقُونَ

Nyinyi mmekuwa bora ya umma walio tolewa watu, kwa kuwa mnaamrisha mema na mnakataza maovu, na mnamuamini Mwenyezi Mungu. Na lau kuwa Watu wa Kitabu nao wameamini ingeli kuwa bora kwao. Wapo miongoni mwao waumini, lakini wengi wao wapotovu.

ADUI HAJALI MADHEHEBU YEYE ANAPIGA VITA WAISLAMU TU!

Imeandikwa na mpenda umoja wa umma:

Rashid shukery

Mkono kwa mkono hadi tufikie umoja wetu


No comments:

Post a Comment

Oman News

Middle East News

World News

Sports News

Business News

features